JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAISI - TAMISEMI

NAMBA ZA SIMU
MKUU WA SHULE; 0625-203804

MAKAMU MKUU WA SHULE; 0620424707

MZAZI/ MLEZI WA ...

NDUGU,

HALMASHAURI YA WILAYA YA MWANGA
SHULE YA SEKONDARI KIGONIGONI
S.L.P.135

MWANGA - KILIMANJARO

TAREHE: 20/05/2021.

YAH: MAELEKEZO YA KUJIIUNGA NA KIDATO CHA TANO KATIKA SHULE YA
SEKONDARI KIGONIGONI. ILIYOPO HALMASHAURI YA WILAYA YA MWANGA,
MKOANI KILIMANJARO JULAI 2021.

Nafurahi kukutaarifu kuwa,

MWANAO ....coeeerreerres e e .@dMeChaguliwa kujiunga na kidato cha
Tano katika shule hii mwaka 2021 tahasusi ya ........ Shule ya Sekondari
Kigonigoni, ipo umbali wa Kilometa 50 Mashariki mwa mji wa Mwanga. Usafiri
wa basi unapatikana kama ifuatavyo:

a) Kwa wanaotokea upande wa Arusha na Moshi basi linapatikana kituo
kikuu cha mabasi cha moshi mjini. Kuanzia saa tatu mpaka saa sita
mchana kila siku. Ulizia basi liitwalo Merenga ya Kigonigoni nauli ni T. Sh
6000/= toka Moshi Mjini mpaka shuleni.

b) Kwa wanaotokea upande wa Dar es salaam,Tanga, Same shuka kituo
kinachoitwa Lembeni panda basi la Merenga kwenda Kigonigoni ambalo
linapatikana hapo kuanzia saa nane mpaka saa kumi jioni nauli TSh
3000/= toka Lembeni mpaka shuleni.

Muhula wa masomo unaanza tarehe .../ 07/2021 Hivyo mwanafunzi anatakiwa kuripoti
shuleni tarehe .../ 07/ 2021. Mwisho wa kuripoti ni tarehe .........(kuzingatia maelekezo ya
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serikali)
MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA:-

2.

2.2.

2.1.
a)

b)
c)

d)

)

SARE ZA SHULE

Sare ya shule hii ni suruali ya kijivu yenye marinda mawili mbele na isiwe
yenye kubana (modal) zinatakiwa suruari mbili upana nchi kumi na sita

Mashati mawili meupe ya mikono mirefu.Mashati mawili.

Sare za michezo za shule hii ni kaptura na fulana za rangi ya bluu (T shirt)
zenye mistari miwili ubavuni ( Zisiwe na maandishi au nembo mfano Chelsea
au Barcelona). Na truck suite za rangi ya bluu bahari (Light blue)

Viatu vya shule ni vyeusi vya kufunga na kamba vyenye visigino vifupi jozi
mbili.

Viatu vya michezo pair moja kutegemeana na mchezo anaoupendelea
mwanao

Soksi jozi mbili nyeusi

Sweta moja la rangi ya kijivu

Mkanda wa kuvalia suruari ni mweusi wa ngozi.

Nguo za kushindia ni fulana ya rangi ya bluu,shingo duara na isiyo na
maandishi (isiwe jezi) na suruari nyeusi ya kitambaa yenye marinda mawili
mbele.upana miguu iwe 16

Tai nyeusi ndefu (Isiwe neck tie)kwa sare za shule.

ADA NA MICHANGO YA SHULE

a)

b)

Ada ya shule kwa mwaka ni shilingi 70,000/=, unaweza kulipa sh 35,000/=
kwa muhula au kulipa ada yote kwa mwaka mara moja ada na michango
tajwa hapo chini ilipwe kwenye Akaunti ya shule namba 40201100055 yenye
jina KIGONIGONI SEKONDARI katika Benki ya N.M.B. (Tafadhali andika jina la
mwanafunzi kwenye pay in slip).

MICHANGO INAYOTAKIWA KULIPWA NA KILA MZAZI NI:-
i. Shilingi 15,000/= ya ukarabati wa samani.

ii. Shilingi 6,000/= kwa ajili ya kitambulisho na picha.
iii. Shilingi 20,000/= kwa ajili ya taaluma

iv. Shilingi 30,000/= kwa jili ya kuwalipa wapishi, walinzi na vibarua
wengine

V. Shilingi 2,000/= kwa ajili ya nembo ya shule.

Vi. Shilingi 10,000/= kwa ajili ya huduma ya kwanza na Bima ya afya.
vii.  Tsh 25,000/= kwa ajili ya mitihani ya kujipia Mock - Mkoa.

viii.  Fedhaya tahadhari T. sh 5,000/=
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JUMLA YA MICHANGO YOTE NA ADA NI TSH 183,000/=

c) MA
NI:-

iv.
V.
vi.

Vii.

HITAJI MUHIMU AMBAYO MWANAFUNZI ANAPASWA KULETA SHULENI

Ream ya karatasi 1 ( kwa mwaka).
Vitabu vya masomo ya taasusi husika (aliyopangiwa).
Godoro kwa wanafunzi wa bweni size 2'/2 x6

Mashuka pair mbili na foronya moja rangi ya blue bahari (light blue), na
chandarua kimoja.

Vyombo vya chakula ( sahani,bakulikijiko na kikombe)
Ndoo mbili ndogo zenye mifuniko.

Vifaa vya usafi;HKL-Fyekeo,soft broom na mopper.
HGL;Panga,softbroom na mopper. HGK;Reki, soft broom na mopper.

3. MAKOSA YATAKAYO SABABISHA MWANAFUNZI KUKOSA SIFA YA UANAFUNZI

NI PAMJA NA-

(i) Wizi (mali za wenzake,shule, jamii n.k).

(i)  Kutohudhuria masomo kwa zaidi ya siku 90 bila taarifa/utoro.

(iii)  Kugoma na kuhamasisha mgomo.

(iv)  Kutoa lugha chafu kwa wanafunzi wenzake, walimu /walezi na jamii kwa
ujumla.

(v) Kupigana wanafunzi kwa wanafunzi, kumpiga mwalimu au mtu yeyote
Yule.

(vi)  Kunyoa mtindo usiokubalika.

(vii)  Kufuga ndevu.

(viii)  Ulevi au unywaji wa pombe na matumizi ya madawa ya kulevya

(ix)  Uvutaji wa sigara.

(x)  Uasherati,uhusiano wa jinsia moja kuoa au kuolewa.

(xi)  Kumpa mtu ujauzito au kushiriki kutoa ujauzito.

(xii)  Kushiriki matendo ya uhalifu,siasa, na matendo yote yale yanayovunja
sheria za nchi.

(xiii) Kutembelea majumba ya starehe na nyumba za kulala wageni.

(xiv)  Kumiliki, kukutwa au kutumia simu ya mkononi katika mazingira ya shule
bila kibali.

(xv)  Kudharau bendera ya Taifa au wimbo wa Taifa.

(xvi) Kufanya jaribio lolote la kujiua au kutishia kujiua kama kunywa sumu n.k.

(xvii) Uharibifu wa mali ya umma kwa makusudi.
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4. VIAMBATANISHO NA FOMU MUHIMU

a) Fomu ya uchunguzi wa afya (Medical examination form) ijazwe na mganga
mkuu wa hospitali ya serikali Na ni lazima uje nayo siku ya kuripoti shuleni

b) Fomu ya maelezo binafsi ya mwanafunzi na mkataba wakutokushiriki mgomo
au fujo

c¢) Fomu ya mzazi kukiri na kukubaliana na sheria za shule na maelekezo
mengine yatakayotolewa na shule. Ni lazima mwanafunzi aje na form hii siku
ya kuripoti shuleni.

5. Soma kwa makini maelezo/maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu

KARIBU SANA SHULE YA SEKONDARI KIGONIGONI

'l

STANLEY I. MGAYA
MKUU WA SHULE

. MK WA BMULE
SHULE WA SPROMDAR" Wi Jeall s
8 L. P. 155
MwWANGA

A FOMU YA UCHUNGUZ| WA AFYA

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAISI - TAMISEMI

NAMBA ZA SIMU HALMASHAURI YA WILAYA YA MWANGA

MKUU WA SHULE; 0625203804 SHULE YA SEKONDARI KIGONIGONI
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MAKAMU MKUU WA SHULE; 0620424707 S.L.P.135
MWANGA - KILIMANJARO

TAREHE: 20/ 05/ 2021
TO MEDICAL OFFICER
(Name of the student)
Pease examine the above named student as per medical examination form bellow.

M MEUU WA BWULE
SHILE 1A SPRONDAR WA INGIN

8L P 15

STANLEY I. MGAYA -

HEAD MASTER

MEDICAL EXAMINATION FORM

Full name.......cccovvuvennee

Age:... et Helght

Blood courtlng

Stool exammatlon
Urine anaIyS|s
Leprosy test.....cnereeec e e
EYe teST e
(07 1=, TR
Abdomen ..

Spleen ... .
ADDITIONAL INFORMATION

E.g. phyS|caI defects or impairments infections, chronic family diseases
cell...

\090.\‘.0‘9".#.‘*’!\’.—‘

e.g.

sickle

| . L have examlned the above mentioned student and therefore

certlfy that he is FIT/ NOT FIT to pursue A level studies in your school.

SIGNATURE.....cnmiirrsmiierisnnne WORKING STATION.....civvimiriscimiarsscimiassscsanens
DESIGNATION.....cnneeemecermmenrrerrenee DATE.....rreereemmeneees s eseene
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B. FOMU YA MAELEZO BINAFSI YA MWANAFUNZI NA MKATABA WAKUTOKUSHIRIKI MGOMO AU
FUJO

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAISI —= TAMISEMI

HALMASHAURI YA WILAYA YA MWANGA

SHULE YA SEKONDARI KIGONIGONI
S.L.P.135
MWANGA - KILIMANJARO

TAREHE: 20/ 05/ 2021

MAELEZO BINAFSI YA MWANAFUNZI

Mimi .. ..mwenye umri wa miaka... <o...Mawasiliano ya wazazi au
walen2| wangu ni kama |fuatavyo
i. Ndugu ... .waS.L.P...... mahalialipo..........
Simu ya mkonom ....................uhu3|ano wake na
mwanafunzi...
ii. Ndugu ... .waS.L.P...... mahalialipo........
Simu ya mkonon| ....................uhu3|ano wake na
mwanafunzi...

MKATABA WA KUTOKUSHIRIKI MGOMO AU FUJO

Mimi .. ...naahidi kuwa sintoshiriki wala kuhamasisha fujo au mgomo
mwapo shulenl au nJe ya shule. Nafahamu kuwa kufanya hivyo itakuwa kosa la
kunifukuzisha shule. Pia naahidi kutii na kuzingatia sheria zote za shule. Na nchi yangu.

Saini ya mwanafunzi ..........................Nimesaini leo tarehe .......................
Mbele ya mzazi/mlezi wangu saini ya
MIeZi/MZazi........ceecrcercerverceee. TAFENC e
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C. FOMU YA MZAZI KUKIRI NA KUKUBALIANA NA SHERIA ZA SHULE NA MAELEKEZO MENGINE
YATAKAYOTOLEWA NA SHULE.

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAISI —= TAMISEMI

HALMASHAURI YA WILAYA YA MWANGA

SHULE YA SEKONDARI KIGONIGONI
S.L.P.135
MWANGA - KILIMANJARO

TAREHE: 20/ 05/ 2021

UTHIBITISHO WA MZAZI

Mimi e ..Mzazi/ Mlezi wa.. covereereineneeee. WA So Lo P
mmeyasoma mashartl yote yanayohu3|ana na kuana wangu kujiunga

na shule ya Sekondarl Kigonigoni. Na NIMEKUBALI/ SIJAKUBALI (Kata isiyo sahihi) na

kuahidi/ kukataa kuwa kijana wangu atafuata masharti yote ya shule. Nadhibitisha kuwa

kijana wangu atatii walimu na wadau wengine wote katika elimu na malezi yake pindi

awapo shuleni na hata nje ya shule.

NAKIRI KUWA NIMESOMA KANUNI ZOTE ZA SHULE NA TARATIBU ZAKE.

JINA LA MZAZI/.... .SAINI' YA MZAZI...
TAREHE NAMBA YA SIMU...
MWISHO

KARIBU SANA KIGONIGONI SEKONDARI
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